THỊ TRẤN QUỸ NHẤT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FORUM HỘI ĐỒNG HƯƠNG THỊ TRẤN QUỸ NHẤT

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
MrTruong

MrTruong

Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết Empty
Bài gửiTiêu đề: Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết   Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 10:02 pm

Thế là 1 học kỳ tiếp tục trôi qua. Kết quả thì chắc tạm ổn (chắc ko rớt nhiều, ke ke). Mùa Tết cũng sắp đến, nhưng năm nay em sẽ ăn Tết xa nhà. Không biết cảm giác đó ra sao, hy vọng sẽ ổn. Một năm rồi chưa về nhà, cũng nhớ đấy No . Có lẽ phải 6 tháng nữa mới đc về. Như vậy ban cán bộ khu vực phía Nam chắc chỉ có bác Chủ Tịch đại diện về. Nghe đồn đ/c Trang định nhờ gửi ít "nắng, gió" miền Nam ra cho anh em miền Bắc "sưởi, hít", hè hè. Qua Tết nếu đ/c nào muốn quà cáp thăm nom miền Nam xa xôi (cả về địa lý + tình củm) thì cứ gửi bác Bảo. Dù lúc đó đã qua Tết nhưng cũng là tấm lòng thương nhớ.
Chậc, tiếc nhất là năm nay chắc ko kiếm ra em nào ngồi sau con Honda "mui trần" của mình để vi vu đâu đó. Thôi, đành rủ mấy thằng bạn cùng cảnh ngộ nhậu nhẹt cho qua ngày. confused .

Được sửa bởi MrTruong ngày Sat Jan 10, 2009 1:37 am; sửa lần 1.
ADMIN_HOANGTRINH
mod
mod
ADMIN_HOANGTRINH

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết   Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 7:54 am

Nghe bi tham thế, em định tổ chức chương trình gặp mặt hoành tráng thì đã có 1 bác báo cáo không về ròi chán thật.Không sao không sao
https://quynhat.forumvi.com
Hằng xinh đẹp

Hằng xinh đẹp

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết   Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết Icon_minitimeSat Jan 10, 2009 10:55 am

Chắc sợ mang quà cho các bạn đây mà. Ko có cô nào thế ở trong đó mần chi vậy hàng xóm.
ADMIN_HOANGTRINH
mod
mod
ADMIN_HOANGTRINH

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết   Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết Icon_minitimeMon Jan 12, 2009 4:22 pm

chắc là có việc riêng khôgn về được, đ.c phó vắng mặt thì kể cũng kém zui thật. đ,c Trường xem thế nào chứ ai lại thế. Cố gắng thu xếp công việc ôn đi rồi còn zìa chứ
Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
https://quynhat.forumvi.com
MrTruong

MrTruong

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết   Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 10:16 pm

Đ/c Hằng nói bừa rồi. Ai nói tui ko có cô nào? Tui nói ko kiếm ra em nào là chẳng qua em ún cũng về ăn Tết với gia đình chứ bộ. Tui mà ế thì đấng mày râu ra đường hết à?he he. Công việc trong này bề bộn quá nên ko thể về sớm đc. Quà cáp tui mua hết rồi, về cứ hỏi đ/c Chủ Tịch ấy. Mà sao cấp dưới ko đi Tết cấp trên mà cứ "vòi quà" thía nhỉ !!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết   Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết Icon_minitime

Kết thúc mùa thi, chuẩn bị đón Tết
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hình ảnh củ chuối nhất
» Chủ Tịch Tham gia chương trình Rung chuông Vàng
» Ảnh cưới đ/c Hằng nè. Bà con.chuẩn bị phong bì đi nhé. hehe