THỊ TRẤN QUỸ NHẤT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FORUM HỘI ĐỒNG HƯƠNG THỊ TRẤN QUỸ NHẤT

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
MrTruong

MrTruong

1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu   1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu Icon_minitimeWed Apr 08, 2009 9:29 pm

Sau nhiều ngày tháng ko ngại vất vả, xông pha, cuối cùng em cũng "chộp" được 1 số hình ảnh cô gái đã hạ gục đc trái tim đ/c Hiếu nhà ta các bác ạ. Quả thật, cỡ thằng như em còn "run rẩy" khi đứng trước người đẹp như thế này, huống chi là ku Hiếu ú. ha ha. Cuộc ăn chơi này diễn ra ở chốn "khét tiếng" trên đất Hà thành. ke ke.

Còn sơ yếu lý lịch của em nó thì phải hỏi ku Hiếu mới biết chính xác đc các bác ạ

Được sửa bởi MrTruong ngày Fri Apr 10, 2009 4:13 pm; sửa lần 4.
dangtrunghieu

dangtrunghieu

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu   1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu Icon_minitimeWed Apr 08, 2009 9:31 pm

Phần đông anh em trong hội cũng biết người iu của tui rùi mà, gì mà bác quảng cáo ghê thế....hic.
dangtrunghieu

dangtrunghieu

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu   1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu Icon_minitimeWed Apr 08, 2009 9:32 pm

Phần đông anh em trong hội cũng biết người iu của tui rùi mà, gì mà bác quảng cáo ghê thế....hic.
CHU TICH
mod
mod
CHU TICH

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu   1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu Icon_minitimeWed Apr 08, 2009 10:48 pm

Hic, đáng chờ đợi đây. Tớ sẽ quay trở vào sau 23h. Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
MrTruong

MrTruong

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu   1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu Icon_minitimeWed Apr 08, 2009 11:33 pm

đã có hình, anh em vào mà coi nhá
ADMIN_HOANGTRINH
mod
mod
ADMIN_HOANGTRINH

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu   1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 9:11 am

PHẦN ĐÔNG THÌ BIẾT RỒI, NHƯNG ADMIN THÌ CHƯA BIẾT THẾ MỚI KHỔ CHỨ, LÀM GÌ MÀ PHẢI 23 GIỜ ĐÊM, CÁC BAC TIẾT KIỆM QUÁ ĐẤY lol! lol! lol! lol! lol!
https://quynhat.forumvi.com
tandaica

tandaica

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu   1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 11:22 am

Chậc...............thưa các anh, cô này em ko biết.......đề nghị Ku Hiếu cho phát CV của cô ẻm.......he he Twisted Evil Twisted Evil
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu   1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu Icon_minitime

1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ĐỌC THƠ BÁC- NHẬT KÝ TRONG TÙ
» Tương lai trong tầm tay bạn!
» Chênh Lệch Tuổi Tác Trong Tình Yêu
» 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin
» Các bước đăng ký 1 tài khoản trong forum