THỊ TRẤN QUỸ NHẤT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FORUM HỘI ĐỒNG HƯƠNG THỊ TRẤN QUỸ NHẤT

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
MrTruong

MrTruong

1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin   1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Icon_minitimeWed Apr 08, 2009 9:30 pm

Sau nhiều ngày tháng ko ngại vất vả, xông pha, cuối cùng em cũng "chộp" được 1 số hình ảnh cô gái đã hạ gục đc trái tim đ/c Admin nhà ta các bác ạ. Quả thật, sau những ngày chinh chiến dọc Nam Bắc, bác Admin cũng không qua đc ải mỹ nhân ha ha. (à quên, hình ảnh sẽ đc post sau 23h đêm nay vì lúc đó net sẽ rẻ hơn 4 lần, he he)

Thông tin về mỹ nhân thì đợi đích thân bác Admin thông tin vậy

1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin DSC02881
1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin DSC05444
ADMIN_HOANGTRINH
mod
mod
ADMIN_HOANGTRINH

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin   1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 9:09 am

MỸ NHÂN CỦA BÁC NÀO MÀ XINH QUÁ VẬY ĐỒNG CHÍ PHÓ CHỦ TỊCH
https://quynhat.forumvi.com
tandaica

tandaica

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin   1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 11:23 am

Chậc.....thằng Ku Trường là phó nháy có tiếng đó nha...................cố gắng phát huy affraid affraid
MrTruong

MrTruong

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin   1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 3:45 pm

@Admin: Bác hỏi thế thì em vạch đầu gối ra mà hỏi. Cái này gọi là "mèo khen mèo dài đuôi".Em thêm thông tin là em này nhà ở Tp Nam Định (phố nào thì chịu, hỏi Admin thôi); phổ thông học Lê Hồng Phong, sau Hiếu 2 khóa. ko biết ku Hiếu có biết ko nhỉ
CHU TICH
mod
mod
CHU TICH

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin   1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 7:24 pm

Chà chà, người đẹp người đẹp. Đề nghị admin giới thiệu ngọn ngành nha.
lol! lol! lol! lol!
dangtrunghieu

dangtrunghieu

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin   1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Icon_minitimeSun Apr 12, 2009 11:58 pm

ai cha em hoc Le Hong Phong ah.Thao nao tui cu thay quen quen. Dong chi admin tai thiet...
ADMIN_HOANGTRINH
mod
mod
ADMIN_HOANGTRINH

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin   1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Icon_minitimeTue Apr 21, 2009 8:54 am

quen thật không, học sau bacs Hiếu 2 Khóa, không biết là có quen thật không nữa. Tài gì đâu cũng thường thui mà hahaha
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
https://quynhat.forumvi.com
MrTruong

MrTruong

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin   1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Icon_minitimeThu Apr 23, 2009 9:38 pm

anh em dạo này im hơi lặng tiếng quá nhỉ??
tandaica

tandaica

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin   1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Icon_minitimeMon May 18, 2009 9:29 am

Chậc......dào này các pác làm ăn ghê quá.....ko zô đây nên e cũng noi gương.................mà đề nghị thằng ku Trình làm bữa giới thiệu người yêu đi.... Evil or Very Mad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin   1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin Icon_minitime

1 số hình ảnh người trong mộng của bác Admin
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ấn tượng - admin
» Tương lai trong tầm tay bạn!
» Chênh Lệch Tuổi Tác Trong Tình Yêu
» 1 số hình ảnh người trong mộng của ku Hiếu
» Các bước đăng ký 1 tài khoản trong forum