THỊ TRẤN QUỸ NHẤT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

FORUM HỘI ĐỒNG HƯƠNG THỊ TRẤN QUỸ NHẤT

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tin hot hot

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
MrTruong

MrTruong

Tin hot hot Empty
Bài gửiTiêu đề: Tin hot hot   Tin hot hot Icon_minitimeTue Sep 20, 2011 10:15 am

Tình hình sau 1 thời gian nằm vùng từ Bắc chí Nam, em đã thu thập đc 1 số thông tin hot về bác Chủ Tịch và Cảnh sát Hoàng.

Bác CT đã hạ gục 1 hot girl, tên là Nga hay Liên Xô j đó, he he. Hình ảnh chưa "chộp" được nên chắc chờ pác CT post vậy.

Còn ông CSGT cũng đang lăn tăn .. "1 số" em. Với phong cách của 1 cán bộ "uy thế" pha chút "lãng tử" thì không khó hiểu khi có nhiều "hot girl" thương thầm trộm nhớ đến.

Tái bút: Người viết do mải đi kiếm tin nên giờ này vẫn alone. Kính mong anh em nào dư dả thì chia bớt cho em nhé. he he
ADMIN_HOANGTRINH
mod
mod
ADMIN_HOANGTRINH

Tin hot hot Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tin hot hot   Tin hot hot Icon_minitimeWed Sep 28, 2011 4:18 pm

em cũng thông báo luôn là cuối năm nay em lấy vợ nhé. Thông báo cho anh em biết để chuẩn bị tâm lý bounce bounce bounce bounce
https://quynhat.forumvi.com

Tin hot hot
Trang 1 trong tổng số 1 trang